Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon HD6450 2GB Low Profile PCIe x16 64Bit Hỗ trợ thẻ video HD DVI VGA Cổng GPU
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 625 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 128Bit ITX GPU Single Fan DP HDMI DVI Output Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM
| Application: | Workstation, Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
PCWINMAX H61 Socket LGA1155 DDR3 Micro ATX Computer Gaming Motherboard
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H110 Dual Channel DDR4 32GB LGA 1151 Micro ATX Gaming Motherboard cho máy tính để bàn
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX AM4 B450 GDDR4 Máy tính để bàn Micro ATX Motherboard B450 Chipset Gaming Mainboard
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Geforce GTX 750Ti 4GB GDDR5 Single Fan Low Profile GPU VGA DVI HD Khả năng phát ra Thẻ đồ họa máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
Bo mạch chủ máy tính chơi game H310 Socket LGA1151 H310 Chipset 8th Gen I3 I5 I7 Socket 1151
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Thẻ video đa màn hình AMD Radeon R7 350 2GB DDR5 128bit DVI HD VGA
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Hỗ trợ khe cắm 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX GT 610 gốc 1GB 2GB 64Bit GDDR3 Thẻ VGA Profile thấp Thẻ đồ họa GPU cho máy tính để bàn doanh nghiệp
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

