Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
PCWINMAX Desktop Gaming Memory Module Ram GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz Tần số cao
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 4800MHz 5600MHz |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Game Motherboard DDR3 USB 3.0 VGA HD Port B75 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B650 Socket AM5 Dual Channel DDR5 Gaming Motherboard Micro ATX cho bộ vi xử lý R7 R8 R9
| Chipset: | Chipset B650 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Bảng chủ chơi game máy tính để bàn DDR3 USB 3.0 M.2 VGA HD Cổng B75 Chipset Mainboard cho máy tính để bàn
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ chơi game 1066MHz 1333MHz 1600MHz AMD A77 cho bộ xử lý AM3+ DDR3
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX B75M2-Plus LGA 1155 Game Desktop Micro ATX Motherboard DDR3 Hỗ trợ I3 I5 I7 B75
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX OEM H610 Mini ITX LGA 1700 Gaming Motherboard Hỗ trợ DDR4 10TH 11TH PCIe 4 SATA 6gb/s Bảng chủ máy tính để bàn
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |
Bo mạch chủ chơi game G41 IDE SATA DDR3 8GB LGA775 Core I7 Core I5 Core I3
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
GT730 4G DDR5 Card đồ họa gốc Nvidia Chipset Geforce Gt710 2gb 4gb
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX H310 Bảng chủ LGA1151 DDR4 Gaming MATX Bảng chủ hỗ trợ thế hệ thứ 8 I3 I5 I7
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

