Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon RX 550 4G 128Bit GDDR5 Graphcis Card Thẻ video cho máy tính chơi game GPU PCI Express x16 3.0,DirectX 12
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1175/1275 MHz |
PCWINMAX GT 610 1GB 64Bit GDDR3 Hỗ trợ DirectX 11 Single Fan PCI Express 1.1 x16 GPU GPU cấp nhập cảnh
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
256Bit Memory Interface Radeon RX 580 Thẻ đồ họa DDR5 16GB với DP HD DVI Output
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX Radeon RX 5500 XT 8GB - 128 bit Quạt kép Thẻ video máy tính chơi game với HD DisplayPort
| Dòng card đồ họa: | Radeon RX5500XT |
|---|---|
| Đồng hồ lõi card đồ họa: | 1845 MHz |
| Đồng hồ bộ nhớ (Mhz): | 14000Mhz |
PCWINMAX Geforce RTX 2060 Super 8GB GDDR6 256 Bit Cho PC chơi game Với màn hình HD DVI Port Dual Fan GPU
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1777MHZ |
PCWINMAX GTX 750Ti Thẻ đồ họa 2GB GDDR5 128bit Direct X12 640SP Thẻ video HD DVI VGA GPU Progile thấp cho chơi game
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX RX 590 8GB GDDR5 Card đồ họa cho PC chơi game Card video 2304SP 256-Bit PCIe 3.0 x16 Đầu nối 6-Pin Máy tính để bàn GPU chơi game với cổng HD, DisplayPort & DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
GTX NVIDIA Geforce GT 1030 4GB DDR4 GPU Graphics Video Card Cho Trò chơi
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX Radeon RX 580 16GB 2048SP GDDR5 256Bit Thẻ đồ họa máy tính để bàn hai fan với GPU cổng HD DVI DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX GeForce GTX 1060 5GB GDDR5 160bit Máy tính để bàn PC Thẻ đồ họa Ống hâm mộ kép HD DP DVI Output OEM Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |

