Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
Mainboard Gaming B250 LGA1151 Hỗ Trợ DDR4 32gb Dual Ram Kênh
| cổng: | DVI, PCI-E 3.0, PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2,SATA, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ chơi game dành cho máy tính xách tay Intel HM76 Hỗ trợ 4 SATA PGA 989 Micro-ATX
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Mainboard Intel B150M Gaming Socket 1151 DDR4 Max 32GB 2133 MHz Non ECC
| cổng: | PCI-E 3.0, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Chipset: | Intel B150M |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ chơi game ASUS Intel B150M LGA 1151 64GB USB 3.0 VGA HD Micro ATX
| cổng: | M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
16GB GDDR5 5600MHz Mô-đun máy tính để bàn Bộ nhớ chơi game OEM ODM Hỗ trợ 100% Hoàn toàn tương thích
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | Bộ nhớ RAM DDR5 16GB |
| Tần số: | 5600MHz |
Bo mạch chủ G31 Gaming LAG 775 771 DDR2 4GB Ram Hỗ trợ 1333MHz
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
Bộ Mainboard Chơi Game Chipset X79 Express Xeon X79+DDR3 RAM 4GB 8GB+CPU E5
| cổng: | SATA, USB 2.0, PS2, M.2 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
Ổ cắm LGA 1151 DDR4 Bo mạch chủ PC Intel H310 cho Gaming I7 8700
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
NVIDIA Gaming GPU GT640 1G 192bit 800/3800MHZ DDR3 PCI Express 2.0 X16
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX H610 LGA 1700 Socket DDR5 Với khe M.2 duy nhất Micro ATX PCIe 4.0 Gaming Motherboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |

