Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 466 các sản phẩm.
PCWINMAX GeForce RTX 3060 Ti 8GB GDDR6 256-bit 14 Gbps PCIE 4.0 Gaming Dula Fan Card đồ họa
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1665 MHz |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Micro ATX Gaming PC Motherboard Với cổng DDR3 M.2 USB 3.0
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2,USB 2.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX Gaming GeForce RTX 3060 Ti 8GB GDDR6 256-bit 14 Gbps PCIE 4.0 GPU chơi game có quạt đôi
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính xách tay, Máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1410MHz |
PCWINMAX HM77 Motherboard DDR3 Micro ATX Socket PGA 989 Ban đầu chơi game
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX RX 580 2048SP 16GB GDDR5 256Bit HD DP DVI Output PCIE 3.0 Dual Fan Computer Video Graphics Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
PCWINMAX GT 610 1GB 64Bit GDDR3 Hỗ trợ DirectX 11 Single Fan GPU Video Card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Ban đầu H510 Pro LGA 1200 thế hệ thứ 10/11 Micro-ATX DDR4 Single M.2 Gaming Motherboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX A780+ Gaming Motherboard DDR3 Dual Channel Mainboard cho LGA940 938 AM2 AM2+ AM3 FX Series Processor
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX GeForce GT 730K 2GB DDR5 64 bit Low Profile GK208 VGA + HD + DVI Khả năng phát thẻ đồ họa cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
GPU máy tính gtx 1650 4gb 128bit OC with 4g DDR5 DDR6 gaming super card
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |

