Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX ECC DDR3 4GB Bộ nhớ RAM máy tính để bàn 1333mhz 1600mhz PC3-12800 PC3-10600
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Loại: | DDR3 |
| Chức năng: | ECC |
Bo mạch chủ H310 ITX Dung lượng Ram 32GB 3333MHZ 2 DDR4 DIMM
| cổng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ngân hàng bộ nhớ: | 2 DIMM DDR4 |
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
Mainboard ITX H81 LGA1150 Hỗ trợ bộ nhớ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz
| cổng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
Ổ cắm DDR4 bo mạch chủ AMD A320 AM4 Tương thích với loại bộ nhớ
| Loại bộ nhớ: | DDR4 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | DVI, VGA, PCI-Express X16, Cổng hiển thị, M.2, USB 3.0, HD |
| Cổng SATA: | 2 |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 - Bo mạch chủ AMD Ryzen AM4, M.2 NVMe, 2 SATA3, HD, DVI, VGA
| Loại ổ cắm: | AM4 |
|---|---|
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
| Cổng SATA: | 2 |
Bo mạch chủ chuyên game AM4 A320 Socket 2 Memory Slots
| Loại bộ nhớ: | DDR4 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
| Cổng SATA: | 2 |
Bo mạch chủ PCWINMAX A320 M Micro ATX DDR4 Hỗ trợ Ổ cắm AM4 1331 cho Máy tính để bàn
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 2 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
Bo mạch chủ PCWINMAX B450M VHD Plus AM4 Gaming microATX DDR4 M.2 B450 Plus
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H610 Mini ITX LGA 1700 Industrial Motherboard DDR4 Hỗ trợ bộ vi xử lý lõi thế hệ 12
| Chipset: | Intel H610 |
|---|---|
| Yếu tố hình thức: | Mini-ITX |
| Bộ nhớ tối đa: | 64GB |
LGA 1700 Socket H610 Motherboard DDR4 Hỗ trợ lõi thế hệ 12 với khe cắm M.2
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |

