Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
PCWINMAX HM65 Motherboard LGA988 DDR3 Mini ITX Desktop Mainboard cho bộ vi xử lý dòng i3 i5 i7
| cảng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX H81 Bảng chủ hai kênh DDR3 M.2 SATA PCIe Slot Hỗ trợ i3 i5 Bộ xử lý mATX Bảng chủ
| cảng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H410 Chipset LGA 1200 Bo mạch chủ Micro-ATX DDR4 Hỗ trợ Core i3/i5/i7 thế hệ 10 và 11, dành cho Máy tính để bàn Văn phòng & PC, Đặt hàng số lượng lớn
| Cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX H110 Ổ Cắm 1151 GDDR4 Micro ATX 32GB Chính Hãng H110 Chipset Bo Mạch Chủ Máy Tính Để Bàn
| Cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX H110A mới Socket 1151 GDDR4 Max 64GB Micro ATX Chipset gốc H110 Bảng chủ máy tính để bàn Hỗ trợ bộ xử lý 6/7/8/9 Gen
| Cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
Bo mạch chủ máy tính chơi game H310 Socket LGA1151 H310 Chipset 8th Gen I3 I5 I7 Socket 1151
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
GPU khai thác tiền điện tử NVIDIA GTX 950 2gb DDR5 128bit 28nm cho máy tính để bàn
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
Mini ITX H310 Mainboard Socket SATA3.0 Mainboard LGA1151 Dung Lượng Ram 32gb
| cổng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
Bo mạch chủ ITX H510 LGA 1200 Bộ xử lý Intel Core thế hệ thứ 10 64GB 2 DDR4 DIMM
| cổng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64 GB |
Bo mạch chủ chuyên game H110M Hỗ trợ bộ nhớ 16gb DDR4 2133MHz 2400MHz
| cổng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

