Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Gaming Placa De Video CMP 90HX Rig 170HX 220HX 50HX 10GB 320W Giao diện bộ nhớ 320 bit
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2622MHz |
Bo mạch chủ Mini ITX HM65 Socket PGA989 SATA 2.0 DDR3 1600MHZ 1333MHZ 1066MHZ
| cổng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
Mainboard ITX H81 945 Chipset Socket 775 DDR3 1600MHz 1333MHz
| cổng: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
Bo mạch chủ Intel ITX HM65 INTEL Tích hợp 2x1.5V DDR3 DIMM 32GB
| cổng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
GPU máy tính để bàn NVIDIA HD7450 HD 6450 HD 6570 DDR3 2GB Directx 11
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 625 MHz |
PCWINMAX H310 Bảng chủ LGA1151 DDR4 Gaming MATX Bảng chủ hỗ trợ thế hệ thứ 8 I3 I5 I7
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX OEM B85 LGA 1150 máy tính PCIEx16 máy tính Motherboard Micro-ATX DDR3 HD VGA Multimedia Output Mainboard
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX X79 Máy tính để bàn ATX Bảng chủ LGA 2011 4 kênh DDR3 Slot Gaming X79 Mainboard
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 Original H310 Chipset Mainboard cho thế hệ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H110 Bảng chủ máy tính để bàn DDR4 LGA 1151 Micro ATX H110 Bảng chủ cho thế hệ thứ 6 7 i3 i5 i7
| cảng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |

