Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX Radeon RX590 2304sp 8GB gpu 256-Bit GDDR5 HDCP Sẵn sàng máy tính đồ họa Thẻ video PCIe 3.0 ×16 Thẻ đồ họa trò chơi video
| Application: | desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Chipset Manufacturer: | AMD |
PCWINMAX Geforce GT 710 Thẻ đồ họa chơi game 1GB 2GB 64 Bit GDDR3 902 MHz
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB GDDR3 128Bit Single Fan Gaming Graphics Card GPU với DVI HD VGA Low Profile Output
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
GTX 1060 3GB 5GB Bộ nhớ 6GB Thẻ đồ họa chơi game 192bit Quạt 400W 6pin
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX Geforce GT 730 2GB DDR5 128 Bit Full Size GK108 VGA + HD + DVI Giao diện Ống chơi game
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
Card đồ họa chơi game AMD Radeon RX6600M GDDR5 4GB 64BIT DP HD
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2250 MHz |
Thẻ VGA PCWINMAX DDR5 4gb, Thẻ đồ họa chơi game Gtx750ti
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020/1085MHz |
RTX 3090 24GB GDDR6X 3DP HD 750w Thẻ đồ họa chơi game 3*8 Pin 384 Bit
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1695 MHz |
PCWINMAX GTX750 gốc 4GB 128Bit GDDR5 Thẻ đồ họa chơi game Geforce GTX 750 cho máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX Radeon RX 5700 XT 8GB GDDR6 Thẻ đồ họa Fan kép Thẻ đồ họa chơi cho PC
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 4.0X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1755/1905 MHz |

