Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ gaming graphic cards ] trận đấu 465 các sản phẩm.
PCWINMAX OEM RX 580 8GB 2048SP GDDR5 256 Bit PCIE 3.0 Graphics Card GPU chơi game với cổng HD / DP / DVI
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn |
|---|---|
| Điều kiện vật phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
| Nhà sản xuất chipset: | AMD |
RX550 4GB 128Bit DDR5 Card đồ họa đa màn hình AMD 1183Mhz
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
512MB 64bit GDDR3 GT 210 Thẻ đồ họa Thẻ video Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh Hình ảnh VGA
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Geforce GT 730K 2GB DDR3 64 Bit GK208 Thẻ đồ họa thấp Thẻ video im lặng
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 800 MHz |
PCWINMAX GT 710 1GB 64Bit GDDR3 Hỗ trợ DirectX 12 OpenGL 4.5 Single Fan Low Profile Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX GeForce GT 740 2GB GDDR5 128Bit 993MHz Máy tính để bàn thấp gốc VGA HD DVI GT740 Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PCWINMAX Geforce GTX 750 Ti Thẻ đồ họa OEM Hàm thấp 2GB GDDR5 128Bit VGA HD DVI Khả năng phát 1110/1189MHz Thẻ video
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1020MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB GDDR3 128Bit Single Fan DVI HD VGA Output Low Profile GPU Thẻ đồ họa
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
PWINMAX Geforce GT 1030 2GB DDR5 Thẻ đồ họa máy tính thấp DirectX 12 DVI / HD GPU Fan đơn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1227/1468MHz |
PCWINMAX GeForce GT 740 4GB DDR3 128Bit Single Fan Low Profile Graphics Card GPU với DVI HD VGA Output
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |

