Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ graphic card for mining ] trận đấu 609 các sản phẩm.
Bo mạch chủ PC Intel 16GB A77 Socket AM3+ DDR3 Micro ATX
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
Bo mạch chủ chơi game 1066MHz 1333MHz 1600MHz AMD A77 cho bộ xử lý AM3+ DDR3
| cổng: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, USB 2.0, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
| Đăng kí: | Máy chủ/Máy trạm |
GeForce RTX 3060 Ti 8GB GDDR6
| Tình trạng sản phẩm: | PCI Express 3.0 x16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy trạm, máy tính xách tay, máy tính để bàn |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1665 MHz |
PCWINMAX AM4 B450 GDDR4 Máy tính để bàn Micro ATX Motherboard B450 Chipset Gaming Mainboard
| cổng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, PCI-Express X1 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Mini ITX H310 DDR4 LGA 1151 Chipset gốc Hỗ trợ CPU thế hệ thứ 8 9 PCI-E x 16 Slot Mini PC Motherboard
| cảng: | wifi, SATA, VGA, USB 2.0, Ethernet, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 32GB |
| Ứng dụng: | Máy chủ/Máy trạm |
PCWINMAX HM65 Industrial Motherboard LGA988 DDR3 Momory Slot 8G Industrial Mini ITX Board cho Intel 2 3
| cảng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX Ban đầu H510 Pro LGA 1200 thế hệ thứ 10/11 Micro-ATX DDR4 Single M.2 Gaming Motherboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX Mới H510 LGA1200 Mini ITX Bo Mạch Chủ Kênh Đôi DDR4 VGA + HD Đầu Ra Mainboard Công Nghiệp
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Game Motherboard DDR3 USB 3.0 VGA HD Port B75 Chipset Mainboard
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ Intel H61 Chip gốc VGA PS2 ATX DDR3 16GB LGA1155
| cổng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

