Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ ram gaming board ] trận đấu 75 các sản phẩm.
PCWINMAX New Mini ITX H510 LGA1200 Motherboard Dual Channel DDR4 VGA+HD Hỗ trợ đầu ra OEM ODM
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX B760 LGA1700 Kép M.2 thế hệ thứ 13 & 12 DDR5 B760M B760
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX GeForce GTX 1650M 4GB 128-Bit GDDR5 GPU di động - 4GB VRAM, Bộ nhớ GDDR5 cho giàn khoan và máy tính để bàn
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1605MHz |
| Loại máy làm mát: | CÁI QUẠT |
PCWINMAX B760 WiFi mới LGA1700 DDR4/DDR5 Motherboard hỗ trợ bộ vi xử lý Intel thế hệ 12/13/14
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B760 GDDR5 Socket LGA 1700 Hỗ trợ CPU thế hệ thứ 13 thế hệ thứ 14 CPU kép M.2 Micro ATX PCIe 5.0 máy tính để bàn
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX H410 Bảng chủ máy tính để bàn LGA 1200 DDR4 Cổng bộ nhớ kép 64GB Capacity H410 Motherboard Hỗ trợ OEM ODM
| cảng: | wifi, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX New Radeon RX 560 Thẻ đồ họa 4GB GDDR5 128Bit Động cơ đơn DP HD DVI GPU Cổng hỗ trợ OEM bán buôn
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
PCWINMAX H310 LGA 1151 Bảng chủ cho CPU thế hệ thứ 8 và thứ 9 Micro ATX DDR4
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX OEM H310 Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4, với M.2 cho CPU thế hệ thứ 8/9
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX OEM Bo mạch chủ H310 mATX Đặt hàng số lượng lớn, LGA1151 DDR4 với M.2, Sẵn sàng giao hàng cho Máy tính để bàn Doanh nghiệp & PC Văn phòng
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

