Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ ram gaming board ] trận đấu 75 các sản phẩm.
PCWINMAX H81 LGA1150 Game Motherboard Hỗ trợ 1333/1600MHz DDR3 Dual Channel Max 16G 4th Gen MATX Mainboard
| cảng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX B75 LGA 1155 Bảng chủ chơi game máy tính để bàn DDR3 USB 3.0 M.2 VGA HD Cổng B75 Chipset Mainboard cho máy tính để bàn
| cảng: | SATA, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, USB 2.0, PS2, USB 2.0HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H310 Bảng chủ LGA1151 DDR4 Gaming MATX Bảng chủ hỗ trợ thế hệ thứ 8 I3 I5 I7
| cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H61 Socket LGA1155 DDR3 Micro ATX Computer Gaming Motherboard
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX Gaming A520 Socket AM4 DDR4 microATX Motherboard Hỗ trợ Ry 3000 4000 5000 Series Processor Motherboard
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX G41 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR3 4GB RAM Desktop Motherboard Kit
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
Card màn hình chơi game GTX 1060 3*DP Ports 5G GDDR5 160Bit 1506Mhz GP106
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX 16GB H81 PC LGA1150 Gaming Motherboard lõi I3 lõi I5 lõi I7
| cổng: | SATA, VGA, USB 2.0, PS2 |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ chơi game dành cho máy tính xách tay Intel HM76 Hỗ trợ 4 SATA PGA 989 Micro-ATX
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
RX 560 4GB 128Bit GDDR5 Gaming Card đồ họa 1216MHz OEM ODM
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |

