Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ ram gaming board ] trận đấu 75 các sản phẩm.
Ổ cắm LGA 1151 DDR4 Bo mạch chủ PC Intel H310 cho Gaming I7 8700
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit với DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard Combo
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX B760 GDDR4 GDDR5 Socket LGA 1700 Hỗ trợ bộ vi xử lý thế hệ thứ 12 và thứ 13 Bảng mẹ chơi game Wi-Fi M.2
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B760 LGA1700 Dual M.2 Gaming Motherboard DDR5 Micro ATX Mainboard Cho PC Dekstop
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX X79 máy tính để bàn ATX Motherboard LGA 2011 4 kênh DDR3 Ram Mainboard
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 128 GB |
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
PCWINMAX H310 DDR4 LGA 1151 SATA 6Gbs M.2 Micro ATX Motherboard Supports 8th 9th Generation I3 I5 I7
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX H310 Chipset Micro ATX LGA 1151 DDR4, hỗ trợ M.2 & SATA 6Gb/s, CPU i3 i5 i7 thế hệ 8 9 cho PC văn phòng
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
GTX1060 3G/6G máy tính gà game card đồ họa gtx1060 máy tính để bàn đồ họa văn phòng card đồ họa rời
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
PCWINMAX H510-VH Plus Motherboard DDR4 3200MHz HD DP VGA Cổng H510 Chipset LGA 1200 cho bộ vi xử lý thế hệ 10 và 11
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
| Nhà sản xuất chipset: | Thông tin |
Bo mạch chủ PCWINMAX Gaming A520 AM4 Micro ATX - Bo mạch chủ AMD Ryzen 3000 thế hệ thứ 3, M.2
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |

