Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ ram gaming board ] trận đấu 75 các sản phẩm.
Quạt kép và quạt đơn GeForce Card đồ họa GTX1650 4GB DDR6 128Bit HD DP
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |
PCWINMAX B85 Bo mạch chủ PC tùy chỉnh Khai thác chơi game LGA 1150 DDR3 B85 16G M.2 Bo mạch chủ đĩa cứng
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | thông minh |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX A520 AM4 Micro ATX Motherboard hỗ trợ Ry 3000/4000G/5000 Series CPU DDR4 M.2 NVMe Slot Platform ổn định cho PC chơi game OEM bán buôn
| Chipset: | Bộ xử lý AMD A520 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 GPU 128-bit 7.0Gbps Quạt đơn DP HD DVI Đầu ra Card đồ họa
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1216 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 560 Thẻ đồ họa 4GB GDDR5 128Bit Single Fan DP HD DVI GPU Cổng hỗ trợ OEM
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1216 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 560 Single Fan 4GB GDDR5 128Bit Thẻ đồ họa với cổng DP HD DVI Hỗ trợ GPU OEM
| Application: | Workstation, Desktop |
|---|---|
| Item Condition: | PCI Express 3.0 X16 |
| Core Clock(Mhz): | 1216 MHz |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 128Bit ITX GPU Single Fan DP HD DVI Output Thẻ đồ họa Hỗ trợ OEM ODM
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1216 MHz |
PCWINMAX Socket LGA 1150 B85 bốn kênh DDR3 khe Micro ATX máy tính để bàn máy tính cơ bản máy tính
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |
PCWINMAX Motherboard H310 DDR4 LGA1151 Original H310 Chipset Mainboard cho thế hệ 8 I3 I5 I7
| Ports: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| CPU Type: | Core I7/Core I5/Core I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H310 Chipset MicroATX Motherboard hỗ trợ bộ vi xử lý Intel Core thế hệ 9 và 8 với đầu ra VGA HD
| Cổng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |

