Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ desktop solid state drive ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Bo mạch chủ chơi game HM55 Quạt làm mát Intel I3 CPU kép PGA988
| cổng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
HM55 Intel PC Bo mạch chủ I3 I5 I7 HM55 PGA 989 Kênh bộ nhớ kép
| cổng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Ổ cắm bo mạch chủ khai thác H 61 LGA 1155 DDR3 I3 I5 I7 800MHz 1066MHz 1333MHz
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1, Vận chuyển trong 5 ngày sau khi thanh |
|---|---|
| Loại CPU: | Hỗ trợ Bộ xử lý Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 16 GB |
PCWINMAX H65 Mainboard Công Nghiệp DDR3 Mini ITX HM65 Chipset Bo Mạch Chủ LGA 988 Ổ Cắm
| cổng: | DVI, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX Radeon RX 560 4GB GDDR5 GPU 128-bit 7.0Gbps Quạt đơn DP HD DVI Đầu ra Card đồ họa
| Ứng dụng: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0 x16 |
| Đồng hồ lõi (MHz): | 1216 MHz |
Bo mạch chủ Gigabyte H81M DS2 LGA 1150 Intel PC 16GB SATA SATA III SATA II
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, PCI-Express X8, PCI-Express X4, USB 2.0, Cổng hiển thị, Ethernet, U |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 16GB |
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
PCWINMAX Geforce GTX 1060 3GB GDDR5 192Bit DP HD DVI Output PCIe3.0 Thẻ đồ họa chơi game GPU gốc
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1556/1771MHz |
GT 210 1gb 64bit GDDR3 Gaming Video Card 2560x1600 Single Fan VGA Interface
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Card đồ họa Nvidia GTX 1050 2GB MXM 5400MHz PCI Express 2.0 X16
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| đầu ra: | VGA |
Giao diện bộ nhớ Card màn hình chơi game GTX760 3GB DDR5 192bit 1046MHz
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |

