Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
Kewords [ desktop solid state drive ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Trò chơi 3D Vị trí video GTX 1050ti 4GB DDR5 128bit 1124 MHz
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1124 MHz |
Gaming Placa De Video GTX 1660/1660 Super 6gb GDDR6 8 Pins Colorful
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1830 MHz |
Card đồ họa chơi game 12nm GTX 1650 4GB DDR6 128Bit HD DP Mini 1380MHZ
| Ứng dụng: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1380MHz |
Bán buôn Card đồ họa RX 550 RX550 4G 128Bit GDDR5 quạt đơn mini
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
Card màn hình GPU Rx 570 4GB DDR5 256bit High Hashrate 30mh/S Hy AMD
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1183Mhz |
Card đồ họa khai thác PCI Express 2.0 X16 GTX 760 2GB 3GB 192bit DirectX 12
| Đăng kí: | máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 2.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1046MHz |
Card đồ họa để khai thác RX 570 8GB AMD GDDR5 256 Bit 4800MHZ 7000MHZ
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 1710Mhz |
Card đồ họa khai thác AMD Radeon RX6600M 8GB 128bit GDDR6 2900 Mhz
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2900 MHz |
Card đồ họa chơi game AMD Radeon RX6600M GDDR5 4GB 64BIT DP HD
| Đăng kí: | Máy trạm, Máy tính để bàn |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng: | PCI Express 3.0X16 |
| Đồng hồ lõi (Mhz): | 2250 MHz |
CE FCC ITX Bo mạch chủ Intel H510 Chipset LGA 1200 Dung lượng 64GB Mini ITX DDR4
| cổng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |

