Tất cả sản phẩm
-
STS tái chếCông ty rất tốt!! Họ có sản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất! -
michael bertolaciniTuyệt vời trong việc giúp thực hiện các sửa đổi tùy chỉnh và vận chuyển nhanh chóng
PCWINMAX G31 Set Motherboard LGA775 với Fan Procrssor E5 CPU DDR2 2GB RAM x 2 Desktop Motherboard Combo
| cảng: | PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| Loại CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| Dung lượng Ram tối đa: | 4 GB |
PCWINMAX A780+ Bảng chủ máy tính để bàn LGA940 cho AM2 AM2+ AM3 ATX Cổng chủ máy tính DDR3
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
|---|---|
| Cổng SATA: | 4 |
| Khe cắm bộ nhớ: | 2 |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit với DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard Combo
| cảng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2,M.2,USB 3.0 |
|---|---|
| Loại CPU: | Thông tin |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
PCWINMAX Mini ITX H510 LGA1200 Hỗ trợ 11/10th Gen I3 I5 I7 CPU Chân song DDR4 VGA+HD Output Industrial Mainboard
| cảng: | VGA, USB 2.0, Ethernet, USB 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3/Pentium/Celeron |
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
PCWINMAX Ban đầu H510 Pro LGA 1200 thế hệ thứ 10/11 Micro-ATX DDR4 Single M.2 Gaming Motherboard
| cảng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
LGA 1700 Socket H610 Motherboard DDR4 Hỗ trợ lõi thế hệ 12 với khe cắm M.2
| cổng: | SATA,PCI-Express X16 |
|---|---|
| Dung lượng Ram tối đa: | 64GB |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn/nhà/máy trạm |
PCWINMAX HM55 DDR3 Bảng chủ máy tính PGA988 Máy tính để bàn Micro ATX Bảng chủ hỗ trợ OEM ODM
| cảng: | DVI, PCI-Express X1, PCI-Express X16, SATA, USB 2.0,VGA |
|---|---|
| Chipset: | intel hm55 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 8GB |
Bo mạch chủ PCWINMAX B760 LGA1700 Kép M.2 thế hệ thứ 13 & 12 DDR5 B760M B760
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B760 LGA1700 Dual M.2 Gaming Motherboard DDR5 Micro ATX Mainboard Cho PC Dekstop
| Chipset: | Chipset IntelI@B760 |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| Yếu tố hình thức: | Micro-ATX |
PCWINMAX B85 Pro LGA 1150 Gaming Motherboard 4 X DDR3 Hỗ trợ khe cắm 4th Gen Intel Core I7 I5 I3
| cổng: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, Ethernet, USB 3.0, PCI-E 3.0, HD |
|---|---|
| Loại CPU: | Lõi I7/Lõi I5/Lõi I3 |
| Dung lượng Ram tối đa: | 32 GB |

